4 Sabbin kayayyaki 4 waɗanda za a iya amfani da su ga kayan aikin shirya don cin abinci

Pack Parf ɗin ya bunkasa sabbin samfurori da yawa a cikin filin da aka shirya a filin abinci, waɗanda ke da kayan kwalliya na microsai, mai sauƙi na iya zama samfurin mai sauƙi a nan gaba. Ba wai kawai cutar ba ta sa kowa ya fahimci cewa suna da sauƙin adanawa, mai sauƙin ci da sauran fa'idodi, amma kuma daga rayuwar da matasa ta yanzu. Duba, yawancin wasu masu sayen mutane da yawa waɗanda suke rayuwa su kaɗai a manyan biranen da zasu mamaye abinci da aka shirya, wanda kasuwa mai saurin girma da sauri.

Yi jita-jita da ke gaba mafi kyau ra'ayi ne wanda ya shafi layin samfuri da yawa. Yana da filin aikace-aikacen da ke fitowa don kamfanonin masu ruɗar kuɗi, amma ya zama gaskiya ga asalinta. Abubuwan da ake buƙata don fakitin suna da matsala daga shinge da kuma buƙatun aiki.

1. Jaka mai amfani

Mun kirkiro jerin jakunkuna guda biyu na akwatunan microwaifile: Ana amfani da jerin guda don burgers, ƙwayoyin shinkafa da sauran samfuran jaka, kuma nau'in jaka galibi jaka ce ta uku; Sauran jerin ana amfani da su don samfuran samfuran da ke ɗauke da miya, tare da nau'in jaka galibi jaka.

Daga cikin su, wahalar da take dauke da miya tana da girma sosai: Da farko dai, dole ne a tabbatar da hakan a lokacin sufuri, tallace-tallace ba za a iya karye kuma hatimin ba zai iya zubar da shi ba kuma hatimin ba zai iya sauka ba; Amma lokacin da masu salla ido sa, hatimin dole ne ya kasance mai sauƙin buɗewa. Wannan sabani ne.

A saboda wannan dalili, muna inganta tsarin halittar ciki na musamman kuma mun busa ƙwaren kanmu, wanda ba za mu iya biyan karfin da ke buga ba amma kuma su kasance mai sauƙin buɗe.

A lokaci guda, saboda ana buƙatar sarrafa ɗawainiyar microving, ana kuma yi la'akari da tsarin iska. Lokacin da rami mai iska mai zafi da microwave, dole ne tashar da ta wuce. Yadda za a tabbatar da ƙarfin sa hatimi lokacin da ba mai zafi ba? Wadannan suna da matsaloli matsaloli waɗanda ke buƙatar shawo kan ɗaya.

A halin yanzu, marufi don hamburgers, abubuwan da aka dafa, steamed buns da sauran kayan miya da ba a amfani da su, kuma abokan ciniki suma suna fitarwa; Fasahar don jerin abubuwan da ke ɗauke da miya ya balaga.

Jakar Microwave

2. Anti-haoging

Single-Loger anti-hazo packaging ya riga ya girma sosai, amma idan ana buƙatar amfani da shi don juriya da aka riga, da sauransu, da sauransu, abubuwan da yawa na Layer.

Da zarar an haɗa, manne yana da tasiri sosai akan aikin anti-hazo. Haka kuma, lokacin da aka yi amfani da shi don kayan abinci wanda aka riga aka yi, ana buƙatar sarkar sanyi don sufuri, kuma kayan suna cikin ƙarancin yanayi; Amma idan aka sayar da su kuma suna amfani da su da masu siye da su, za a mai da abinci kuma su ci gaba, da kayan zai kasance cikin yanayin zafin jiki mai zurfi. Wannan yana musayar zafi da sanyi yanayin yana sanya abubuwan buƙatu a kan kayan.

A cikin kunshin abubuwa masu yawa na anti-hazo-hazo ci gaba da gobe mai sauye mai rufi shine anti-hazo mai rufi akan CPP ko pe, wanda zai iya cimma mai zafi da sanyi-hazo-hazo-hazo. Ana amfani da shi akasari don murfin fim na tire kuma bayyananne ne kuma bayyane. An yi amfani da shi a cikin kunshin kaji.

3.

Fuskokin marufi na buƙatar zama mai tsayayya da yanayin zafi. Tsarin gargajiya an yi shi da tsare na aluminium. Misali, da yawa daga cikin abinci muna cin abinci a kan jirgin sama an tattara a cikin akwatunan aluminium. Amma aluminum foil wrinkles sauƙi kuma ba a ganuwa.

Gobe ​​mai sassauza mai sauƙaƙewa ya kirkiro da kayan tituna na fim wanda zai iya jure yanayin zafi na 260 ° C. Wannan kuma yana amfani da dabbar mai tsananin zafi da kuma an yi shi da kayan dabbobi.

4. Kayayyakin mai banbanci

Ana amfani da fakitin kayan katango na Utull-babban abu don tsawaita rayuwar shiryayye na samfurori a zazzabi a ɗakin. Yana da babban katakon katakon katange da kadarorin launi. Bayyanar da dandano na samfurin na iya kasancewa cikin kwanciyar hankali na dogon lokaci, yana sauƙaƙa jigilar da kantin sayar da kaya. Galibi ana amfani dashi don ɗaukar shinkafa ta yau da kullun, jita-jita, da sauransu.

Akwai wahala a cikin kayan shinkafa a zazzabi a ɗakin: Idan kayan don murfi da kuma murfin fim ɗin ba su da isasshen abubuwa da kyau, mafi kyawun kayan aikin ba zai zama isasala da sauƙin ba. Ana buƙatar shinkafa a sau da yawa don samun kyakkyawan rayuwar watanni 6 zuwa 1 shekara a dakin da zazzabi. A cikin mayar da martani ga wannan wahalar, gobe mai suttura ta gwada yawancin kayan shawa don magance matsalar. Gami da kayan aluminum, amma bayan an cire kayan aluminium, akwai pinnhos, kuma har yanzu ba zai iya haduwa da kayan shinkafa na shinkafa a ɗakin zazzabi ba. Hakanan akwai kayan kamar Alumina da silica shafi, wanda ba a yarda da shi ba. A ƙarshe, mun zaɓi wani fim mai ƙarfi na Ultic da wanda zai iya maye gurbin tsare kayan alumini. Bayan gwaji, matsalar shinkafa ta moldy.

5. Kammalawa

Wadannan sabbin samfuran da aka kirkira ta hanyar kunshin mic pack ba kawai a cikin kayan kwalliyar abinci ba, amma waɗannan fakitin na iya biyan bukatun da aka shirya. Kamfanonin microwaifaable da kuma rashin kwanciyar hankali mun kirkira don ƙarin ƙari ga layin samfuranmu na yanzu kuma ana amfani da galibi don yin aikin abokan cinikinmu. Misali, wasu daga cikin abokan cinikinmu suna yin ɗaukar fansa. Wadannan sabbin kayan aiki tare da babban shingen, anyi wa juriya, juriya da zazzabi, ana iya amfani da maganin anti-hazo da sauran ayyuka. Sabili da haka, ko da yake mun sanya hannun jari sosai wajen haɓaka waɗannan sababbin samfuran, ba a iyakance aikace-aikacen zuwa filin da aka shirya.


Lokaci: Jan-30-2024