Saitin kashewa
Ana amfani da bugu na kayyade don bugu akan kayan tushen takarda. Buga akan fina-finai na filastik yana da iyakancewa da yawa. Matsakaicin diyya na Sheetfed na iya canza tsarin bugu kuma sun fi sassauƙa. A halin yanzu, tsarin bugu na mafi yawan kayan aikin gidan yanar gizon yana gyarawa. Aikace-aikacen sa yana da iyaka. Tare da haɓakar fasaha, maɓallan gidan yanar gizon yanar gizo suna haɓaka koyaushe. Yanzu ya sami nasarar ƙera maɓallan gidan yanar gizo wanda zai iya canza tsarin bugawa. A lokaci guda, an sami nasarar kera na'urar buga bugu ta yanar gizo tare da silinda mara nauyi. Silinda bugu na wannan gidan yanar gizon gidan yanar gizo ba shi da matsala, wanda ya riga ya zama iri ɗaya da na'urar gravure na yanar gizo a wannan filin.
Na'urorin da aka kashe su ma suna ci gaba da ingantawa a cikin ƙarfin bugun su. Ta haɓakawa da ƙara wasu sassa, yana iya buga kwali mai kwali. Bayan haɓakawa da shigar da na'urar bushewa UV, ana iya buga kwafin UV. Abubuwan haɓakawa da ke sama suna ci gaba da faɗaɗa yin amfani da na'urorin buga diyya a fagen bugu. Tawada na tushen ruwa don bugu na biya ba da daɗewa ba za su shiga aikace-aikace masu amfani. Anan bugu na biya wani mataki ne.
Buga bugu
Buga Gravure, launin tawada ya cika kuma mai girma uku, kuma ingancin bugu shine mafi kyau tsakanin hanyoyin bugu daban-daban. Kuma ingancin bugu ya tabbata. Rayuwar faranti ta daɗe. Dace da taro bugu. Gravure na iya buga kayan sirara sosai, kamar fina-finan robobi. Koyaya, yin farantin gravure yana da rikitarwa da tsada, da tawada mai ɗauke da benzene
yana gurbata muhalli. Wadannan matsalolin guda biyu sun shafi ci gaban gravure. Musamman ma, raguwar adadi mai yawa, da haɓakar gajeren lokaci a kan farashi mai sauƙi a lokaci guda, ya sa gravure ya ci gaba da rasa kasuwa.
Amfanin bugun Flexo
A. Kayan aiki yana da tsari mai sauƙi kuma yana da sauƙi don samar da layin samarwa.Daga cikin manyan na'urorin bugu uku na bugu na kashe-kashe, bugu na gravure da bugu na flexo, na'urar bugu ta flexo tana da tsari mafi sauki. Sabili da haka, farashin na'urar buga flexo yana da ɗan ƙaramin ƙarfi, kuma saka hannun jari na kayan aiki na masana'antar bugu kaɗan ne. A lokaci guda, saboda kayan aiki mai sauƙi, aiki mai sauƙi da kulawa. A halin yanzu, yawancin injunan bugu na flexo suna da alaƙa da dabarun sarrafawa irin su gwal ɗin miya, glazing, yankan, tsagawa, yankan mutuwa, ƙugiya, naushi, buɗe taga, da sauransu don samar da layin samarwa. Ƙara haɓaka yawan aiki.
B.Faɗin aikace-aikace da substrates.Flexo na iya buga kusan duk kwafi kuma ya yi amfani da duk abin da ake so. Buga takarda, musamman a cikin bugu na marufi, na musamman.
C.Ana amfani da tawada mai tushen ruwa ko'ina.Daga cikin hanyoyin bugu guda uku na bugu na biya, bugu na gravure da flexo bugu, bugu na flexo ne kawai a halin yanzu yana amfani da tawada mai tushen ruwa. Ba mai guba ba kuma maras gurbatawa, yana da amfani don kare yanayin, musamman dacewa da marufi da bugu.
D. Maras tsada.Ƙananan farashi na flexo bugu ya haifar da babban yarjejeniya a ƙasashen waje.
Lokacin aikawa: Mayu-05-2022