Buga 'Ya'yan itace daskararre da Jakar Marufi da Kayan lambu tare da Zip

Takaitaccen Bayani:

Tallafin fakiti yana haɓaka hanyoyin da aka keɓance don aikace-aikacen fakitin abinci daskararre kamar buhunan buhunan daskarewa na VFFS, fakitin kankara, masana'antu da daskararrun 'ya'yan itatuwa da fakitin veggies, marufi sarrafa yanki. An ƙera buhunan buhunan abinci masu daskararre don fitar da tsayayyen sarkar daskararre da kuma jawo masu siye da sha'awar siye. Injin bugun mu mai inganci yana ba da damar zane-zane masu haske da ɗaukar ido. Daskararre kayan lambu galibi ana ɗaukar su azaman madadin araha da dacewa ga sabbin kayan lambu. Yawancin lokaci ba kawai masu rahusa bane da sauƙin shiryawa amma kuma suna da tsawon rairayi kuma ana iya siye su duk shekara.


  • Amfani:daskararre fis, masara, vegs, Farin kabeji shinkafa, abinci
  • Nau'in Jaka:SUP W/ zip
  • Buga:Matsakaicin launuka 10
  • MOQ:Jakunkuna 50,000
  • Farashin:FOB Shanghai
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Cikakken Bayanin Samfur

    4

    Nau'in Jaka

    1. Fim akan nadi
    2. Jakunkuna masu rufewa ta gefe uku ko Jakunkuna masu lebur
    3. Jakunkuna na tsaye tare da kulle kulle
    4. Bags Packaging Bags

    Tsarin Material

    PET/LDPE, OPP/LDPE, OPA/ LDPE

    Bugawa

    CMYK+CMYK da Pantone launuka UV bugu An karɓa

    Amfani

    Daskararrun 'ya'yan itatuwa da kayan marmari ;Daskararre nama da marufi na abinci na teku; Abinci mai sauri ko shirye don ci marufi na abinci Yankakken kayan lambu da aka wanke

    Siffofin

    1. Musamman ƙira (girmamawa / siffofi)
    2. Maimaituwa
    3. Daban-daban
    4. Kiran Talla
    5. Rayuwar rayuwa

    Karɓi Keɓancewa

    Tare da zane-zanen bugu, cikakkun bayanai na ayyukan ko ra'ayoyi, za mu ba da mafita ga kayan abinci daskararre.

    1. Girman Girman .Za'a iya ba da samfuran kyauta na masu girma dabam don gwajin girma. A ƙasa akwai hoto ɗaya yadda ake auna jakunkuna masu tsayi

     

    1. yadda ake auna jakar tsaye

    2.Custom Printing - yana ba da kyan gani mai tsabta da ƙwararru

    Ta hanyar daban-daban tabarau na yadudduka tawada, za a iya bayyana ci gaba da sautin asalin yadudduka masu wadata gaba ɗaya, launi tawada mai kauri, mai haske, mai wadatar ma'ana mai girma uku, sanya abubuwan zane-zane kamar yadda zai yiwu.

    2 roto bugu don daskararrun marufi na 'ya'yan itace

    3. Maganin Marufi Don Gabaɗaya ko Yanke Daskararrun Kayan lambu & 'Ya'yan itace

    Packmic yin nau'in nau'in kayan abinci daskararre na filastik don zaɓuɓɓuka.Kamar buhunan matashin kai, doypack tare da gusset na ƙasa, jakunkuna da aka riga aka yi. Akwai a cikin rollstock don aikace-aikacen a tsaye ko a kwance/cika/ hatimi.

    Salon marufi 3 na jakunkuna da aka riga aka yi

    Ayyukan marufi don 'ya'yan itatuwa da daskararre.

    Haɗa samfurin zuwa raka'a masu dacewa don sarrafawa. Jakunkuna masu sassauƙa da aka ƙera da kyau yakamata su kasance masu ɗorewa don ƙunsar, karewa da gano samfur ko alama, gamsar da kowane sashi na sarkar wadata daga masu noma zuwa masu siye. Juriyar hasken rana, kare daskararre abinci daga danshi da mai. Aiki a matsayin firamare marufi ko tallace-tallace marufi, mabukaci marufi, babban burin su ne kariya da kuma ja da buyers.With in mun gwada da low cost da kyau shãmaki Properties a kan danshi da gas.


  • Na baya:
  • Na gaba: